Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Chơn Thành / P. Minh Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Minh Thành, Thị Xã Chơn Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – HẺM XE HƠI THÔNG – FULL NỘI THẤT CAO CẤP - 4x9M 37M2 - CHỈ 5,8TỶ
5.8 tỷ • 37m²
156.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa

Bán
4
Nhà đẹp KĐT Long Phú, Bến Lức, tỉnh Long An
3.8 tỷ • 85m²
44.71 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
4
BÁN 3 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – HẺM TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH, VŨNG TÀU
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TÔ KÝ – QUẬN 12 – ĐẦU TƯ CHẮC THẮNG – GIÁ NHỈNH 11 TỶ
11 tỷ • 84m²
130.95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Trung Mỹ Tây

Bán
3
Bán toà CHDV gần Võ Nguyên Giáp, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14.2 tỷ • 90m²
157.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Bán nhà
2.85 tỷ • 100m²
28.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Khánh Bình

Bán
4
🔥 LÔ GÓC NGÃ 4 NGUYỄN KHẮC NHU – 140m2 – GIÁ HƠN 9 TỶ 🔥
9.1 tỷ • 140m²
65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
🚨 HÀNG HIẾM ĐẦM SEN – 105m2 – GIÁ CHỈ HƠN 5 TỶ 🚨
5.3 tỷ • 105m²
50.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý