Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Chơn Thành / X. Quang Minh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quang Minh, Thị Xã Chơn Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà mới đường Bình Đông, P. 14, Q. 8
3.75 tỷ • 36m²
104.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 14

Bán
12
Độc Quyền 10 Căn Hộ MT Eastmark City - View Sông, Giá Từ 2,58 Tỷ!
2.58 tỷ • 65m²
39.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Bán cặp đất ven biển Mỹ Khê mặt tiền đường Dương Tự Minh, TP. Đà Nẵng
30 tỷ • 180m²
166.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Bán Nhà Lầu, Hẻm Ba Gác Thông, Lô Góc 2 Mặt Tiền Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, Chỉ 5.8T.
5.8 tỷ • 163m²
35.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 11

Bán
4
CHỐT NHANH GIÁ RẺ – NỀN MẶT TIỀN 120M2 (TẶNG NHÀ CẤP 4)
3.5 tỷ • 120m²
29.17 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
7
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, P. Vĩnh Thanh - Giá Tốt!
1.8 tỷ • 58m²
31.03 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Thanh

Bán
2
Bán gấp lô đất KDC Thiên Niên Kỷ, P. Tân Vạn, Biên Hoà
1.7 tỷ • 62.8m²
27.07 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc