Nhà đất bán / Sơn La / H. Mộc Châu / X. Nà Mường / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nà Mường, Huyện Mộc Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ GẦN CHỢ QUANG THẮNG, BIÊN HOÀ
1.88 tỷ • 130m²
14.46 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
BÁN CĂN HỘ CHARM CITY 2PN – 1WC – FULL NỘI THẤT
1.64 tỷ • 55m²
29.73 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
NHÀ 5 TẦNG - HẺM RỘNG - SÁT MẶT TIỀN - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P25, BÌNH THẠNH
5.85 tỷ • 39m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
6
NHÀ 3 TẦNG ĐẸP – NGUYỄN LỮ - NGŨ HÀNH SƠN – 10,9 TỶ
10.9 tỷ • 90m²
121.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
Bán căn hộ CC PVC-IC 242 Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu
2.3 tỷ • 74m²
31.08 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
SIÊU PHẨM KHÁCH SẠN 7 TẦNG – GÓC 2 MẶT TIỀN PHỐ TÂY AN THƯỢNG – CÁCH BIỂN 500M
69 tỷ • 165m²
418.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
Duy nhất nhà 2 mặt tiền Vĩnh Hiệp, TP Nha Trang cơ hội vừa ở vừa đầu tư sinh lời, giá hợp lý
1.89 tỷ • 61.4m²
30.78 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
3
BÁN ĐẤT BIỆT THỰ - TẶNG NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ, HOÀN CÔNG
9.7 tỷ • 359m²
27.02 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa