Nhà đất bán / Sơn La / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Sơn La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán lô đất thổ mặt tiền đường nhựa Bùi Tấn, TP. Tân An, Long An
850 tr. • 117.5m²
7.23 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
3
Bán căn góc CT6 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
2.05 tỷ • 69m²
29.71 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
3
NHÀ KIỆT 82 NGUYỄN CHÁNH, LIÊN CHIỂU
3.45 tỷ • 64.2m²
53.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
4
Bán đất nền thị trấn Định Quán, Đồng Nai
2.3 tỷ • 135m²
17.04 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
Lô đất Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân – Giá tốt nhất Thị Trường
11.8 tỷ • 100m²
118 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
8
LÊN SÓNG NHÀ PHỐ TUYỆT ĐẸP NGUYỄN TƯ GIẢN, PHƯỜNG 12. QUẬN GÒ VẤP, GIÁ 4,5 TỶ
4.5 tỷ • 43.5m²
103.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
2
Chào bán lô đất tại Thôn Hầu - Phường Hoàng Lâm - TP. Thủy Nguyên
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN ĐANG KINH DOANH TẠP HÓA Phường Tân Biên - Long Bình New
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên