Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Yên Châu, Tỉnh Sơn La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất thôn Thuận Mỹ, Ninh Quang, TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
490 tr. • 81m²
6.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, X. Ninh Quang

Bán
5
Bán Nhà Lô Góc Minh Khai, Hai Bà Trưng - Full Nội Thất, Ngõ 3m Sát Mặt Phố - 31m2, 5 Tầng, Hơn 6 Tỷ
6 tỷ • 31m²
193.55 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Minh Khai

Bán
Bần bán căn nhà hẻm 72 Nguyễn Thiện Thuật, phường Thắng Nhất
1.55 tỷ • 60m²
25.83 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
Săn ngay toà CHDV đẹp gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
10 tỷ • 100m²
100 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
Biệt Thự đẹp Phước Long B 164m2 giá 16 tỷ thương lượng
16 tỷ • 164m²
97.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
2
Bán căn nhà cấp 4 có sân vườn nội bộ Lê Duẩn, Phường 7, Tuy Hoà
4 tỷ • 75m²
53.33 tr./m²
Phú Yên, Tp. Tuy Hoà, P. 7

Bán
3
🏙 CORA TOWER – Căn hộ 1PN+ lý tưởng dành cho gia đình nhỏ ở tại Tp. Đà Nẵng!
3.68 tỷ • 54m²
68.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
ĐẤT ĐƯỜNG TRẦN QUANG KHẢI, TT. DIÊN KHÁNH. Giá 11tr/m2
1.77 tỷ • 160.4m²
11 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh