Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / X. Chiềng On / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng On, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🔥🔥🔥 Siêu phẩm căn hộ ĐẦU TIÊN tại The Global City - Trung tâm mới của TP. Hồ Chí Minh! 🔥🔥🔥
6 tỷ • 60m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
Bán 4700m Đông Phước, Châu Thành, Hậu Giang
2 tỷ • 4700m²
0.43 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Phước

Bán
5
NHÀ SỔ RIÊNG TRUNG TÂM TP DĨ AN - BÌNH DƯƠNG - GIÁ CHÍNH CHỦ
4.8 tỷ • 70m²
68.57 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, khu Blue Diamond, đường số 8 Long Phước, P. Long Phước, Thành Phố Thủ Đức
3.1 tỷ • 77m²
40.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Phước

Bán
6
Bán nhà mới xây gần nhà hàng Rosa, ngay vòng xoay An Phú, Thuận An, Bình Dương.
1.8 tỷ • 67.5m²
26.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
6
Bán nhà KĐT mới Đông Tăng Long, 5x20m
8.9 tỷ • 100m²
89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
7
Cần tiền bán gấp khách thiện chí là chốt
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú
Bán
5
Bán gấp nhà Linh Chiểu, hẻm ba gác, đường Kha Vạn Cân, Thủ Đức, giá 4,55 tỷ
4.55 tỷ • 55m²
82.73 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu