Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / X. Chiềng Pằn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Pằn, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CẦN RA ĐI NHANH CĂN NHÀ MÁI THÁI GÁC LỬNG- THỔ CƯ- SỔ HỒNG RIÊNG- GẦN CHỢ- TRƯỜNG HỌC- PHÚ TÀI, PHÚ TRINH - PHAN THIẾT
2.29 tỷ • 120m²
19.08 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
9
Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường Trần Minh Sơn Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
6.2 tỷ • 64m²
96.88 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
7
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – 3 PHÒNG NGỦ – THỔ CƯ HOÀN CÔNG
2.88 tỷ • 57m²
50.53 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
bán nhanh căn Đường Cầu Diễn, Minh Khai, Bắc Từ Liêm: 5,45 tỷ ( Có thương lượng )
5.45 tỷ • 70m²
77.86 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Cầu Diễn

Bán
9
Nhà bán
1.5 tỷ • 31m²
48.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
Bán căn biệt thự đang làm nhà trọ có doanh thu tốt hàng tháng
11 tỷ • 114m²
96.49 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
5 Tỷ 500 125m2 trục Chính sát Quốc lộ 1K
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
6
🔥 TUYỆT PHẨM VILLA HỒ BƠI – CÁCH BIỂN MỸ KHÊ VÀI BƯỚC 🔥
19.3 tỷ • 141m²
136.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An