Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / X. Chiềng Đông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Đông, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
6
Mở Bán Giai Đoạn 1 Masteri Grand View - Căn Hộ Cao Cấp Tại Global City Với Ưu Đãi Lớn
6.5 tỷ • 61m²
106.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
5
Chính chủ bán đất nhà phố và biệt thự dự án Bách Khoa, Phú Hữu, TP Thủ Đức – Giá chỉ từ 30tr-55tr/m2
25.62 tỷ • 447m²
57.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Đất bình dương thổ cư sổ hồng sẵn 90m2 860 triệu
860 tr. • 90m²
9.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
5
Bán nhanh lô góc Diên An , gần trường tiểu học Diên An 2 - DT: 75m
1.42 tỷ • 75m²
18.93 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
5
Nhà Mặt Ngõ Trần Nguyên Hãn – Lô Góc
2.85 tỷ • 30m²
95 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Trần Nguyên Hãn

Bán
4
Đất Trung Tâm Thị Xã Chơn Thành - Bình Phước
560 tr. • 140m²
4 tr./m²
Bình Phước, Tx. Chơn Thành, P. Minh Hưng