Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / X. Sập Vạt / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Sập Vạt, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán đất Lô Góc 2 mặt tiền trung tâm thành phố Quy Nhơn
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
7
Chính chủ cần bán vài lô đất tại Khu Nhà Ở Long Vân, Bình Lợi
1.1 tỷ • 90m²
12.22 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
4
42M2 OTO TRÁNH TRẦN QUỐC HOÀN - KINH DOANH TẤP NẬP
19.8 tỷ • 42m²
471.43 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng Hậu

Bán
4
Nhà Đẹp P3, Gò Vấp - Ngang 5m, Gía Chỉ 7.4 Tỷ, Chưa Qua Đầu Tư
7.4 tỷ • 72m²
102.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
3
Bán đất nền khu đô thị Alana City. Ngay làng đại học. Mặt tiền DT. 741. Có sổ sẵn
980 tr. • 75m²
13.07 tr./m²
Bình Dương, H. Phú Giáo, X. Phước Hoà

Bán
8
Bán nhà 4 tầng 1 Tum đường Trần Hưng Đạo, TP Lào Cai
4.2 tỷ • 101.6m²
41.34 tr./m²
Lào Cai, Tp. Lào Cai, P. Bắc Lệnh

Bán
6
🏡 BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TẢN ĐÀ – TĐC ĐẮK NIA, GIA NGHĨA
2.6 tỷ • 240m²
10.83 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, X. Đắk Nia

Bán
9
Bán Nhà HXH Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh – 1 Trệt 1 Lầu, Thu Nhập Ổn Định, Sổ Hồng Chính Chủ
6.5 tỷ • 50m²
130 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 21