Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / X. Yên Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Yên Sơn, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà phường Bảo Vinh, TP. Long Khánh mới xây
1.55 tỷ • 115m²
13.48 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Bảo Vinh

Bán
4
PHẠM VĂN CHIÊU- HẺM XE HƠI - 86M2 - 3 TẦNG - 5PN - CHỈ 7 TỶ 3
7.3 tỷ • 86m²
84.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
4
Bán nhà hẻm Nguyễn Tri Phương, phường An Bình, Tp. Dĩ An
3.8 tỷ • 84.5m²
44.97 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
5
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN HOÀNG HỮU NAM – GẦN NGÃ BA MỸ THÀNH – CHỈ CÁCH LÊ VĂN VIỆT 200M 🔥
42 tỷ • 432m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
3
ĐẤT ĐẸP GIÁ TỐT ĐƯỜNG ÔTÔ VĨNH THANH, NHƠN TRẠCH
2.7 tỷ • 1000m²
2.7 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
5
Siêu Phẩm Diên Thọ - Diên Khánh hạ còn 1 Tỷ 1 lô
1 tỷ • 600m²
1.67 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Thọ

Bán
3
BÁN NHÀ TÂN BÌNH, GẦN HXH, THÔNG ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN, NI SƯ HUỲNH LIÊN, ÂU CƠ - GIÁ 5.2 TỶ (CÒN BỚT)
5.2 tỷ • 60m²
86.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 6

Bán
4
BÁN NỀN ĐẤT THỔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỘ DỪA XÃ VĨNH CÔNG, CHÂU THÀNH, LONG AN
1.39 tỷ • 250m²
5.56 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Vĩnh Công