Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / X. Viêng Lán / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Viêng Lán, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Căn biệt thự đẹp giá rẻ gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 150m²
73.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
SIÊU HIẾM LÔ ĐẤT KHƯƠNG ĐÌNH
16 tỷ • 112m²
142.86 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Đình

Bán
3
Bán lô đất phường Vĩnh Hòa, cách biển 3 phút đi xem. Vị trí đất nằm trên hẻm thông rộng 3m oto đến tận nơi. Tiện ích gần trường, gần chợ, bến xe phía Bắc. DT: 105,6m2 ngang 5,5m. Hướng: Chánh Nam
4.3 tỷ • 105m²
40.95 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
6
Nhà Hẻm Lê Hồng Phong, P.4, Trung Tâm Thành Phố Vũng Tàu
7.5 tỷ • 92m²
81.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
3
Lô Góc đường Bê Tông 4m – Gần Bến Xe Đức Long – Ngang 7m
1.65 tỷ • 120m²
13.75 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ TUYỆT ĐẸP, ĐƯỜNG Ô TÔ
9.9 tỷ • 68m²
145.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
9
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi, công chứng trong ngày, dọn vào ở liền
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
SIÊU HIẾM! BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 30M NGAY TRUNG TÂM TP.NHA TRANG - TẶNG NHÀ HÀNG 3 TẦNG THIẾT KẾ ĐẸP
123 tỷ • 1155m²
106.49 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài