Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / X. Mường Lựm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mường Lựm, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – CƯ ÊBUR – CÁCH TRUNG TÂM TP. BUÔN MA THUỘT CHỈ 7KM
1.98 tỷ • 300m²
6.6 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN GẤP - LÔ ĐẤT VŨ ĐÌNH LIÊN, HOÀ XUÂN
6.25 tỷ • 100m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
Bán nhà 1 lầu mới xây hẻm 42 Nguyễn Minh Đường, Phường 4, Tân An
2.85 tỷ • 105m²
27.14 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
8
BÁN NHÀ LẦU ĐÚC HIỆN ĐẠI SỔ RIÊNG THỔ CƯ 100% – KP2 TRẢNG DÀI
3.79 tỷ • 92m²
41.2 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Bán lô đất đẹp trung tâm thành phố Nha Trang xây ở ổn định
1.59 tỷ • 40.8m²
38.97 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
Cần bán lô đất Phường 3 nằm trong KDC phường 3, Tp. Tây Ninh
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
6
Căn nhà 4 tầng mặt ngõ đường Lũng Đông - Hải An
2.35 tỷ • 41m²
57.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
3
Lô đất đẹp Tân Hạnh - Hòa Phước nay thuộc phường Hòa Xuân – Gần QL1A, gần các trường, tiện ích đầy đủ
1.98 tỷ • 126m²
15.71 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước