Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / X. Chiềng Sàng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Sàng, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Đất (tặng dãy trọ ĐH Bách Khoa) Liên Chiểu
1.95 tỷ • 121.3m²
16.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
5
Chính chủ về quê định cư cần bán nhà gấp trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
🔥 BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ SIÊU VIP - GẦN SIÊU THỊ iON & QUẢNG TRƯỜNG TP. MỸ THO
660 tr. • 65m²
10.15 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
5
BÁN NHÀ KIỆT TRƯỜNG CHINH, HÒA AN, CẨM LỆ
1.65 tỷ • 53m²
31.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
10
Bán nhà 2 tầng full nội thất kiệt Hàm Nghi, Đà Nẵng
4.1 tỷ • 71m²
57.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
4
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền nhựa Nguyễn Quang Đại Phường 5, Tp. Tân An
1.45 tỷ • 81.7m²
17.75 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
4
Bán đất đường Quốc Lộ 1K – P. Đông Hòa – Tp. Dĩ An – Bình Dương
60 tỷ • 3514m²
17.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
3
Bán Nhà Riêng 4 Tầng 60m2 Văn Cao, Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng – 5.9 Tỷ, Ô Tô Vào Nhà, Tiện Kinh Doanh
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm