Nhà đất bán / Sơn La / H. Yên Châu / Tt. Yên Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Yên Châu, Huyện Yên Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán lô đất thổ mặt tiền đường nhựa Bùi Tấn, TP. Tân An, Long An
850 tr. • 117.5m²
7.23 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
7
Căn nhà đẹp trệt lửng nhiều công năng & tiện ích phường Trảng Dài, Biên Hoà, Đồng Nai
2.49 tỷ • 100m²
24.9 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Bán Đất Vĩnh Phú- Bình Dương- Mặt Tiền 60m
25.8 tỷ • 1017.7m²
25.35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Vĩnh Phú

Bán
6
Toà CHDV có dòng tiền tốt gần trường Đại học FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
9.2 tỷ • 180m²
51.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
BÁN NHÀ GÁC LỬNG SỔ RIÊNG SÁT CHỢ CHỢ THANH HÓA, PHƯỜNG TRẢNG DÀI
2.45 tỷ • 100m²
24.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
Bán đất Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài, TP.Phan Thiết (Nay là phường Bình Thuận, tỉnh Lâm Đồng)
3.6 tỷ • 90m²
40 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
Nhà 2 tầng - 2 mặt tiền Dương Đình Nghệ - gần Bải Tắm Mỹ Khê - 114m2 - 22,5 tỷ
22.5 tỷ • 114m²
197.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán căn hộ DIC Phoenix 3PN tầng cao, view biển đẹp - Đã có sổ
4.5 tỷ • 99m²
45.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Nguyễn An Ninh