Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Quỳnh Nhai, Tỉnh Sơn La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Mặt tiền kinh doanh đỉnh giáp thủ đức
5.5 tỷ • 140m²
39.29 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Vĩnh Phú

Bán
5
Bán căn nhà cấp 4 có 2 phòng ngủ Lái Thiêu, Bình Dương
3.55 tỷ • 144m²
24.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
11
BÁN NHÀ MỚI 100% – THANH LƯƠNG 17, HOÀ XUÂN – ĐẲNG CẤP & TIỆN NGHI
9.8 tỷ • 100m²
98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
CĂN HỘ CORA TOWER ĐÀ NẴNG
3.2 tỷ • 54m²
59.26 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
12
Nhà Mới Đón Tết - Cơ Hội Sở Hữu Nhà Phố Hẻm Đường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Q2 cũ)
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỚC ĐỒNG – TP NHA TRANG
2.47 tỷ • 132m²
18.7 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng
Bán
3
🇻🇳Kẹt tiền hạ 7 tỷ bán gấp Mặt tiền Liên Phường- Phú Hữu- tp Thủ Đức
93 tỷ • 958m²
97.08 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
Bán nhà 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng đường Thống Nhất, P11, Quận Gò Vấp
2.15 tỷ • 18m²
119.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11