Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Mường Sại / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mường Sại, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà đường Võ Thị Sáu, P.2, Vũng Tàu. Hẻm nội bộ rộng 8m 2 ô tô tránh nhau
9 tỷ • 61m²
147.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
5
Bán nhà cấp 4 TL 816, xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An
1.55 tỷ • 250m²
6.2 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Đức

Bán
12
Độc Quyền 10 Căn Hộ MT Eastmark City - View Sông, Giá Từ 2,58 Tỷ!
2.58 tỷ • 65m²
39.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà đẹp gần mặt tiền Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4.9 tỷ • 90m²
54.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
4
BÁN ĐẤT THỔ CƯ - SỔ HỒNG RIÊNG - PHÚ HÀI - PHAN THIẾT
2.3 tỷ • 142m²
16.2 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
BÁN LÔ ĐẤT SỔ RIÊNG THỔ CƯ ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI - P. TRẢNG DÀI
2.6 tỷ • 72m²
36.11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Bán lô đất đẹp diện tích lớn đường hẻm Lạc Long Quân, Phường Trần Quang Diệu, Quy Nhơn
1.95 tỷ • 146m²
13.36 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP – TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH XÃ XUÂN THÀNH, ĐỒNG NAI
3.5 tỷ • 1885m²
1.86 tr./m²
Đồng Nai, H. Xuân Lộc, X. Suối Cao