Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Chiềng Bằng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Bằng, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Săn ngay lô đất Hoà Xuân gần đường Văn Tiến Dũng, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 160m²
37.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
CHỦ CẦN BÁN GẤP - BIỆT THỰ MINI 4 TẦNG BTCT - GẦN EMART 2 PHAN HUY ICH - TRƯỚC 9,7 TỶ GIỜ CÒN 8,6 TỶ TL
8.6 tỷ • 110m²
78.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
NHÀ ĐẸP GẦN NGÃ 4 NGUYỄN KHUYẾN TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
2.25 tỷ • 120m²
18.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
Cần bán lô đất MT Nguyễn Duy Trinh
4.6 tỷ • 105m²
43.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
5
1074m2 đất mặt tiền Mỹ Yên, Bến Lức, Long An
13 tỷ • 1074m²
12.1 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
8
Bán Nhà Đường Xóm Giữa, Ấp 6, Tân Nhựt, Bình Chánh, TP.HCM - 2 Sổ Hồng, Thu Nhập 13 Triệu/tháng, Giá 5.5 Tỷ
5.5 tỷ • 174m²
31.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt
Bán
5
Bán căn 1PN Thủ Thiêm Dragon tầng cao view sông
3.3 tỷ • 49m²
67.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi