Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Cà Nàng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Cà Nàng, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Anh Dũng, Dương Kinh, nhà mặt ngõ 6m, ~40m2 x 4 tầng giá hơn 2 tỷ
2.47 tỷ • 40m²
61.7 tr./m²
Hải Phòng, Q. Dương Kinh, P. Anh Dũng

Bán
7
Căn hộ 1PN+ diện tích 58,48m2 Sun Fours Tower Đà Nẵng
3 tỷ • 58.48m²
51.3 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
Lô thổ cư 170m ( ngang 11m) sau lưng chợ Bình An - Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận
870 tr. • 170m²
5.12 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
Bán Nhà Mặt Tiền 3 Tầng Khu Tái Định Cư Đại La
3.2 tỷ • 187.5m²
17.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Nhơn

Bán
4
DƯ ÁN ĐẤT NỀN HUB 2 THÁI ĐÀO RESIDENCE VỊ TRÍ VÀNG - SỔ ĐỎ - CHỈ TỪ 35 TRIỆU
4.2 tỷ • 120m²
35 tr./m²
Bắc Giang, H. Lạng Giang, X. Thái Đào

Bán
3
4 x 20 mặt tiền đường Trương Văn Bang trung tâm thị trấn Cần Đước
1.25 tỷ • 78m²
16.03 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước

Bán
5
NHÀ HXH TRÁNH PHÚ NHUẬN - LVS & HVB - 3 TẦNG NỞ HẬU - DÒNG TIỀN SẴN 12 TRIỆU/THÁNG. CHỈ 6 TỶ
6 tỷ • 145m²
41.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13

Bán
12
BÁN NHÀ RIÊNG, MỚI XÂY, VĨNH HƯNG HOÀNG MAI
2.85 tỷ • 31m²
91.94 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Vĩnh Hưng