Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Nậm Ét / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nậm Ét, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Cần bán 2 căn nhà gác lửng 3 phòng ngủ .ngay kp 4, P. Tân Định, Bến Cát
2.07 tỷ • 94.6m²
21.88 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
Bán đất hẻm 217 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thắng Nhất, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
9
CẦN BÁN GẤP VILLA 4 TẦNG – KHU PHỐ TÂY CHẾ LAN VIÊN – CÁCH BIỂN CHỈ 150M
16.5 tỷ • 130m²
126.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
Bán Nhà 2,5 Tầng Kiệt Ô Tô 318 Tô Hiệu, Liên Chiểu, Đà Nẵng
3.5 tỷ • 70.9m²
49.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
Đất thổ thuộc phường 3, TP. Tân An, Long An
870 tr. • 90.1m²
9.66 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3

Bán
4
Cần Bán Nhà 3 Tầng Siêu Đẹp Sau Sân Vận Động Hà Lầm
2.85 tỷ • 59.1m²
48.22 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Lầm

Bán
5
Dãy 4 căn nhà phố 2 lầu xây mới 100% - Vị trí đẹp ngay trung tâm Ninh Kiều - Lộ nhựa 8m - Đường Phạm Ngũ Lão
3.89 tỷ • 52m²
74.77 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
3
Bán Nhà Riêng 4 Tầng 60m2 Văn Cao, Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng – 5.9 Tỷ, Ô Tô Vào Nhà, Tiện Kinh Doanh
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm