Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Pá Ma Pha Khinh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Pá Ma Pha Khinh, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà cấp 4 cách đường Đông Minh 100m P.Đông Hòa, Tp. Dĩ An
4.5 tỷ • 137.4m²
32.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
3
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – KHU BIỆT THỰ NAM LONG, P.THẠNH XUÂN, Q12
32.9 tỷ • 542m²
60.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
12
❌HOT❌ ☘☘☘ NHÀ 3 LẦU MẶT TIỀN LÝ THÁI TỔ (A1) KDC HƯNG PHÚ, Q.CÁI RĂNG, CẦN THƠ
12.7 tỷ • 120m²
105.83 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Phú

Bán
5
Bán đất
6.9 tỷ • 780m²
8.85 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Thới Hòa

Bán
5
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG TẠI TRÁI TIM SƠN TRÀ – MẶT TIỀN NGUYỄN HUY CHƯƠNG
17 tỷ • 103m²
165.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
Nhà 1 Trệt 1 Lầu - Tam Phước, Long Điền - 2 Tỷ 3
2.3 tỷ • 89m²
25.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
7
Nhà HXT, chỉ cách 1 căn ra mặt tiền đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận.
13.8 tỷ • 50m²
276 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 5

Bán
4
GIÁ NGỘP CHÍNH CHỦ GỬI BÁN BIỆT THỰ VEN SÔNG CỰC ĐẸP, THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠNG
8.5 tỷ • 520m²
16.35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Chánh Nghĩa