Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Mường Giàng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mường Giàng, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà xây tâm huyết Vĩnh Thạnh - Phường Tây Nha Trang
3.2 tỷ • 103m²
31.07 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
5
Bán gấp 83m2 KDC Tân Mỹ xã Mỹ Lệ, huyện Cần Đước
950 tr. • 83m²
11.45 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Mỹ Lệ

Bán
3
Nhà cấp 4, đường Trung Đồng, Nam Cầu Cẩm Lệ, Đà Nẵng – 3tỷ 050
3.05 tỷ • 117m²
26.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - Diện Tích 97.2m2, Giá Chỉ 10.1 Tỷ!
10.1 tỷ • 97m²
104.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 04

Bán
3
Bán Nhà mặt phố đường Trần Thị Lý, Phường Ghềnh Ráng - TP Quy Nhơn
3.4 tỷ • 52m²
65.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHÙ ĐỔNG – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, TIỆN NGHI ĐẦY ĐỦ
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Phù Đổng

Bán
4
Bán NHÀ Mặt Tiền Đường Trần Bạch Đằng, phường An Khánh, quận Ninh Kiều
18 tỷ • 120m²
150 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
9
HÀNG CỰC PHẨM TẠI Đường Bưng Ông Thoàn, 5,4 tỷ, 52m2, 4PN, 3PT
5.4 tỷ • 53m²
101.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu