Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Mường Giôn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mường Giôn, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ VĨNH THẠNH, NHA TRANG
1.7 tỷ • 92.2m²
18.44 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
Giá Tốt nhất Phường An Phú- Bán nhà phố 1 trệt 3 lầu ngay gần Song Hành Xa Lộ Hà Nội
16.5 tỷ • 80m²
206.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
2
Bán nhà Tam Hiệp 1 sẹc Lý Văn Sâm
4.38 tỷ • 72m²
60.83 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
6
Sỡ hữu ngay nhà mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
12.7 tỷ • 82m²
154.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
7
Cần tiền bán gấp khách thiện chí là chốt
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối – Long Biên: Diện tích 30m2 – Giá 5.15tỷ (nhà xây mới 4 tầng).
5.15 tỷ • 30m²
171.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
NHÀ CẤP 4 ĐẸP MẶT TIỀN NHỰA VIEW HỒ VĂN THÁNH – PHAN THIẾT, BÌNH THUẬN
2.39 tỷ • 80m²
29.88 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
2
📣📣📣 BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - HÙNG TIẾN - MỸ ĐỨC - HÀ NỘI
900 tr. • 82m²
10.98 tr./m²
Hà Nội, H. Mỹ Đức, X. Hùng Tiến