Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Chiềng Khay / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Khay, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CẦN BÁN CĂN BIỆT THỰ SÂN VƯỜN MINI GIỮA LÒNG PHAN THIẾT
3 tỷ • 200m²
15 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
Lô đất đẹp gần Hồ Đá Bàng cho khách làm nhà vườn mini
1.5 tỷ • 346m²
4.34 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Long Phước

Bán
2
Bán Nhà Mặt tiền đường Bình Giã, P8, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 83m²
102.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
🔥 TOÀ CĂN HỘ 7 TẦNG – CÓ THANG MÁY – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥
12.8 tỷ • 70m²
182.86 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
7
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 3 PHÒNG NGỦ GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM BÙI THANH KHIẾT
1.65 tỷ • 44m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, Tt. Tân Túc

Bán
7
Bán Nhà mới vừa hoàn thiện ngay Tân Kim - Cần Giuộc
1.13 tỷ • 64m²
17.64 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
3
Lô đất 105m2 – KDT An Phú, Tam Kỳ - 1 tỷ 500
1.5 tỷ • 105m²
14.29 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. An Phú

Bán
BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG NGAY TRUNG TÂM TP PLEIKU
14 tỷ • 380m²
36.84 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ