Nhà đất bán / Sơn La / H. Quỳnh Nhai / X. Chiềng Ơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Ơn, Huyện Quỳnh Nhai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Mặt tiền Lê Anh Xuân( gần đường Nguyễn Lân) Phường Long Tâm, Bà Rịa
2.09 tỷ • 85m²
24.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
6
Nhà đẹp trệt lầu giá rẻ nhất Trảng Dài, Biên Hoà
1.8 tỷ • 90m²
19.99 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán Nhà Vườn Thôn Thạnh Mỹ, Xã Tân Thành, Kê Gà, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
3.9 tỷ • 4950m²
0.79 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Tân Thành

Bán
2
Bán nhà cấp 4 đường Tùng Lâm 9, Hoà Xuân, Cẩm Lệ
2.69 tỷ • 100m²
26.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
NHÀ TRỆT 2 LẦU TÂN HIỆP, TÂN UYÊN, BÌNH DƯƠNG
1.6 tỷ • 80m²
20 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
Nhà 2 Tầng Mới - Kiệt 595 Trần Cao Vân, Thanh Khê
2.55 tỷ • 50m²
51 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
6
Bán ngay biệt thự sân vườn đẹp ở Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
5.8 tỷ • 185m²
31.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH TRƯỜNG SA - THÔNG LÊ VĂN SỸ
15.79 tỷ • 60m²
263.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13