Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Bắc Yên, Tỉnh Sơn La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu (full nội thất), trục chính khu dân cư Sông Ông Nhiêu
5.3 tỷ • 55m²
96.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – KHU BIỆT THỰ NAM LONG, P.THẠNH XUÂN, Q12
32.9 tỷ • 542m²
60.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT ĐÀO SƯ TÍCH – 90m2 – GIÁ 4,85 TỶ 🔥
4.85 tỷ • 90m²
53.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
8
BÁN NHÀ 4 TẦNG - MỚI HOÀN THIỆN FULL NỘI THẤT - TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG
1,180 tỷ • 70m²
-2,147.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
7
Nhà 3 tầng 74m2 đường 5.5m Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng
6.15 tỷ • 74m²
83.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
BÁN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU HIẾM ĐƯỜNG PHẠM HỮU KÍNH – HOÀI THANH
31.7 tỷ • 218m²
145.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
Bán lô đất MT đường Mai Bá Hương Lê Minh Xuân, Bình Chánh
12 tỷ • 1372.9m²
8.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Lê Minh Xuân

Bán
4
Bán Nhanh Nhà Cấp 4 , Khu Dân Cư Xã Phú Hữu , Nhơn Trạch , Đồng Nai
1.55 tỷ • 73m²
21.23 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu