Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / X. Mường Khoa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mường Khoa, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Đất hẻm ô tô đường Trần Văn Ngà, TP. Tân An
890 tr. • 150.3m²
5.92 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
8
Bán gấp lô đất hơn 15 loại cây ăn trái từ 10-15 năm tuổi tại Thống Nhất
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG Ô TÔ HỒNG BÀNG TT TP. NHA TRANG
5.6 tỷ • 68.3m²
81.99 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
4
Bán 2 mảnh đất CHÍNH CHỦ xã Nhơn Nghĩa, Phong Điền, Cần Thơ
3.5 tỷ • 1069m²
3.27 tr./m²
Cần Thơ, H. Phong Điền, X. Nhơn Nghĩa

Bán
6
Bán Đất Nhà Vườn 600m2 – Gần Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Đầu Tư Tách 5 Lô Cực Đẹp
4.5 tỷ • 616m²
7.31 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Điện Bàn Bắc

Bán
3
Chỉ 2,050 tỷ, sở hữu căn nhà gác lửng Phạm Văn Nghị, Ngay chợ Tân Lập Gần Hải Châu.
2.05 tỷ • 55m²
37.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
3
Chuyển nhượng lô đất trung tâm Phường Thuỷ Nguyên ( Xã Tân Dương cũ)
3.05 tỷ • 111.5m²
27.35 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Dương Quan

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT TRÀ KHÊ - ANH DŨNG 🔥
1.65 tỷ • 59.5m²
27.73 tr./m²
Hải Phòng, Q. Dương Kinh, P. Anh Dũng