Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / X. Háng Đồng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Háng Đồng, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI TRỤC CHÍNH KDC 3A AN BÌNH, CẦN THƠ
3.5 tỷ • 78m²
44.87 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
4
🏡 **Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.65 tỷ • 90m²
40.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
BÁN LÔ ĐẤT ĐIỆN PHONG – GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ!
350 tr. • 100m²
3.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
Nhà bán
1.1 tỷ • 48m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
6
Sở Hữu Căn Hộ Mặt Tiền Biển Vũng Tàu Chỉ 10 Triệu/Tháng - The Maris Mở Bán Tháp Polaris 2024
2.95 tỷ • 44m²
67.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
nhà đẹp xây ở kiên cố 4 phòng ngủ ở Bàu Năng, DMC
1.4 tỷ • 148m²
9.46 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng

Bán
6
BÁN ĐẤT THÔN TÂN HẠNH – HÒA XUÂN (trước đây Hòa Phước) 🌿
2.55 tỷ • 284m²
8.98 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước