Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / X. Hang Chú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hang Chú, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
BÁN NHÀ ĐẸP NGAY VÕ VĂN KIỆT – GẦN BIỂN MỸ KHÊ - 11 tỷ 200
11.2 tỷ • 76m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc
Bán
4
Bán đất nở hậu thị trấn Cát Tiên, Lâm Đồng - Vị trí đẹp, giá đầu tư
1.6 tỷ • 560m²
2.86 tr./m²
Lâm Đồng, H. Cát Tiên, Tt. Cát Tiên

Bán
2
📣 CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ – PHỐ HOÀNG DIỆU – NGAY GÓC NGUYỄN VĂN LINH – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 📣
7.9 tỷ • 160m²
49.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
7
NHÀ LẦU HOÀN CÔNG MỚI ĐẸP - SỐ 14 ĐƯỜNG 15 KDC THỚI NHỰT
2.9 tỷ • 40m²
72.5 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Bán gấp nhà mặt tiền đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8
15.8 tỷ • 233.1m²
67.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 7

Bán
3
BÁN CĂN NHÀ NGÓI TẠI THỊ TRẤN CHÂU THÀNH, TP TÂY NINH
670 tr. • 394.4m²
1.7 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, Tt. Châu Thành

Bán
5
Bán căn nhà 2 tầng mới xây đường Lý Đạo Thành, Sơn Trà
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
8
BÁN NHÀ LẦU ĐÚC HIỆN ĐẠI SỔ RIÊNG THỔ CƯ 100% – KP2 TRẢNG DÀI
3.79 tỷ • 92m²
41.2 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài