Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / Tt. Bắc Yên / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Bắc Yên, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán căn Mặt ngõ 172 NGUYỄN CÔNG HOÀ , Dân xây Độc lập
2.19 tỷ • 31m²
70.65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
3
🔥 MẶT TIỀN PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – 100M2 – GIÁ CHỈ 4,X TỶ 🔥
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
Chính chủ Bán nhà phố Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng
169 tr. • 118m²
1.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
7
CĂN HỘ CAO CẤP MONARCHY TẦNG 14 TRỰC DIỆN SÔNG HÀN - 1 PN CỰC ĐẸP
2.65 tỷ • 44.8m²
59.15 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
2
Bán nhà Hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Vũng Tàu
3.2 tỷ • 50m²
64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
🏆🏆CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG PHONG BẮC 5 dt102m2 Giá 5.3 tỷ tl
5.3 tỷ • 102m²
51.96 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
4
Chính chủ bán 200m2 thổ cư tại Nhơn Thạnh Trung, TP Tân An
850 tr. • 200m²
4.25 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
7
Bán căn góc CT2 VCN P.Phước Hải, Nha Trang
2.95 tỷ • 79.2m²
37.25 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải