Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / X. Pắc Ngà / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Pắc Ngà, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất ở khu phố Tây An Thượng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 73m²
109.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
Bán Đất đường Bùi Đình Tuý, P.24, Bình Thạnh
10.9 tỷ • 102m²
106.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
6
Nhà Ngõ 89 Trại Lẻ Lê Chân, Hải Phòng
3.15 tỷ • 53.1m²
59.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương

Bán
5
ĐẤT MẶT TIỀN NHỰA – GIÁ NGỘP CHỈ 1,5 TỶ - Xã Đồi 61 Cũ (An Viễn Mới), Đồng Nai
1.5 tỷ • 259m²
5.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Đồi 61

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ GẦN CHỢ THANH HÓA – KP4, TRẢNG DÀI
1.27 tỷ • 68m²
18.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
NỀN TRỤC CHÍNH D1 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN LỘ 30M
3.4 tỷ • 85m²
40 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
5
BÁN NHANH DÃY NHÀ LIỀN KỀ ĐƯỜNG THANH NIÊN - QUY NHƠN NAM - GIA LAI
8.5 tỷ • 88m²
96.59 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam