Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / X. Chim Vàn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chim Vàn, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Q8 Liền kề quận 1- Đường Dương Bá Trạc Phường 1
6.55 tỷ • 61m²
107.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - PHÚ TÂN, BẾN TRE giảm ngay 200tr
4.6 tỷ • 500m²
9.2 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. Phú Tân

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
Cần Ban nhà đẹp 1 trệt 1 lầu, hẻm ôtô đường Nguyễn An Ninh, phường 7, Vũng Tàu
3.75 tỷ • 51m²
73.53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
6
Bán nhà gác đúc kiệt Dũng Sĩ Thanh Khê, Đà Nẵng
2.05 tỷ • 32m²
64.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
9
Chào Bán Siêu Phẩm Căn Nhà 2 tầng, Thôn giáng Đông, Hòa châu, TP Đà Nẵng
2.5 tỷ • 94m²
26.6 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
CẦN BÁN LÔ ĐẤT GIÁ TỐT – GẦN MẦM NON NGỌC HOÀNG, TRẢNG DÀI
1.09 tỷ • 110m²
9.91 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
2 CĂN NHÀ 2 LẦU FULL NỘI THẤT ĐƯỜNG SỐ 5 KDC VĂN HOÁ TÂY ĐÔ CẦN THƠ
5.8 tỷ • 88.7m²
65.39 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh