Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / X. Tà Xùa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tà Xùa, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà 2 Tầng K172 Trần Cao Vân
2.65 tỷ • 42m²
63.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Tam Thuận

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp gần đường Trưng Nữ Vương, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
4 tỷ • 52m²
76.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất biệt thự gần bãi biển Sơn Thủy, TP. Đà Nẵng
11.7 tỷ • 210m²
55.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán nhà sau lưng chợ Bắc Hiệp Phước, Nhơn trạch
2 tỷ • 143m²
13.99 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, Tt. Hiệp Phước

Bán
3
Bán Nền KDC HỒNG LOAN
2.85 tỷ • 80m²
35.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
2
🏡 Bán nhà mặt tiền đường nhựa khu vực Sơn Trà, Đà Nẵng - Vị trí đắc địa! 🏡
4.2 tỷ • 52m²
80.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
12
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN TRỤC CHÍNH HẺM 11 NGUYỄN VĂN LINH - AN KHÁNH - NINH KIỀU
3.59 tỷ • 135m²
26.59 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
HẺM XE TẢI THÔNG - BUÔN BÁN KINH DOANH TỐT - GẦN TRƯỜNG - TƯƠNG LAI GẦN NHÀ GA T3 SÂN NAY TÂN SƠN NHẤT - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - SỔ VUÔNG A4
5.9 tỷ • 68m²
86.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12