Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / X. Xím Vàng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Xím Vàng, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất KDC gần bến xe tân đông hiệp p.Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
2.3 tỷ • 60m²
38.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp
Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG VUÔNG VỨC, NGAY CẦU BÌNH LỢI, GẦN GIGA MALL – CHỈ 3.7 TỶ (48M²)
3.3 tỷ • 48m²
68.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
NHÀ CẤP 4 THUỘC TRỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.3 tỷ • 160.6m²
8.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
5
BÁN NỀN KDC 91B, AN KHÁNH, NINH KIỀU
3.35 tỷ • 72m²
46.53 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
🔥 ĐẤT NỀN KPC BÀ RÉN – CƠ HỘI ĐẸP KHÔNG CHỜ LÂU
1.7 tỷ • 100m²
16.99 tr./m²
Quảng Nam, H. Quế Sơn, X. Quế Xuân 1

Bán
2
Chính chủ gửi bán 3 lô đất Mặt Tiền Đường Số 22, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức. ( Q2 )
8.8 tỷ • 123m²
71.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
10
BÁN TÒA CĂN HỘ FULL DÒNG TIỀN – NGAY BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG - SIÊU PHẨM
17.9 tỷ • 88m²
203.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán Biệt Thự Song Lập KĐT Đông Tăng Long – Cơ Hội Sở Hữu Nhà Đẹp
11.5 tỷ • 160m²
71.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh