Nhà đất bán / Sơn La / H. Bắc Yên / X. Phiêng Ban / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phiêng Ban, Huyện Bắc Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà trung tâm Đà Nẵng
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN GIÁ SIÊU RẺ MT NGUYỄN ĐỆ, P. AN HOÀ, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.98 tỷ • 30.5m²
97.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
8
Bán nhà mặt tiền 209 Nguyễn Thượng Hiền, P6, Q. Bình Thạnh
18.6 tỷ • 88m²
211.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 06

Bán
7
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng tiệc cưới ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
2
Bán Shophouse 1T2L Vincom Biên Hòa – Diện Tích 124m2, Giá 14,7 Tỷ, Giảm Thêm 300 Triệu
14.7 tỷ • 124m²
118.55 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
6
Nhà 2 Tầng K172 Trần Cao Vân
2.65 tỷ • 42m²
63.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Tam Thuận

Bán
4
1 sào 2 đất quy hoạch CLN Hàm Chính gần chợ hợp 6
550 tr. • 1246m²
0.44 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
3
2 LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA AN PHÚ ĐÔNG 27, Q12
3.85 tỷ • 71m²
54.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. An Phú Đông