Nhà đất bán / Sơn La / H. Mai Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Mai Sơn, Tỉnh Sơn La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu hoàn công gần Trung Tâm Y Tế Dĩ An 500m
3.95 tỷ • 68.2m²
57.92 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
9
800 triệu/sào có ngay đất vườn đẹp như mơ tại đồng nai
800 tr. • 1000m²
0.8 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 3

Bán
2
Cần bán lô đất khu vực Điện Nam Bắc Điện Bàn Quảng Nam
1.95 tỷ • 132m²
14.77 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Nam Bắc

Bán
Bán nhà góc 2 mặt tiền số 1A đường Bạch Đằng, Phường Tân Tiến, Nha Trang
14.5 tỷ • 72.4m²
200.28 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
4
Chính chủ cần bán gấp nhà phố Trần Đại Nghĩa, trung tâm quận Hai Bà Trưng - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!
42.5 tỷ • 136m²
312.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
4
Bán lô đất khu tái định cư Đồng Chàm, Dĩ An
3.57 tỷ • 93m²
38.37 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
6
Bán gấp 1 căn nhà ở Hội An để xử lý việc
9.7 tỷ • 200m²
48.5 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, P. Cẩm An

Bán
4
Cần bán nhà biệt thự 1 trệt 1 lầu – Khu dân cư Nhựt Minh, giá hợp lý!
19 tỷ • 190m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 15