Nhà đất bán / Sơn La / H. Mai Sơn / X. Chiềng Mai / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Mai, Huyện Mai Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN KHỐI, GÒ VẤP – Ô TÔ VÀO TẬN NHÀ – GIÁ CHỈ 4,2 TỶ
4.2 tỷ • 26.6m²
157.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
5
Tôi cần bán nền đất thổ cư sát mặt tiền đường lớn
3.25 tỷ • 126m²
25.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Kiên

Bán
5
💥💥Nhà mới sân vườn đẹp vừa hoàn thiện Hẻm 38 Ngô Quyền Trường An, Trường Tây, Hoà Thành, Tây Ninh
1.7 tỷ • 176.4m²
9.64 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
4
Chính chủ bán giá ngợp lô đất vườn có ao nhỏ giá 585tr/1000m2 tại Định Quán
585 tr. • 1000m²
0.59 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Ngọc

Bán
3
Chào bán lô đất Hói Kiểng – Nam Hòa Xuân, vị trí cực đẹp
5.7 tỷ • 105m²
54.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
Đất Thành Phố Mới Bình Dương
5 tỷ • 277.65m²
18.01 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
4
Cần ra lô đất ấp Thanh Bình, Lộc An - Long Thành
1.45 tỷ • 102.5m²
14.15 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI XUÂN PHÁI – P. HẢI CẢNG – TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN
5.5 tỷ • 52m²
105.77 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng