Nhà đất bán / Sơn La / H. Mai Sơn / X. Chiềng Chung / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Chung, Huyện Mai Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
💎HXH TỚI NHÀ - 4 X 12M - 2 TẦNG BTCT - 3 PN - BÌNH HƯNG HOÀ - BÌNH TÂN - VUÔNG VỨC HOÀN CÔNG ĐỦ
4.95 tỷ • 48m²
103.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
5
Bán gấp nhà phố 3 lầu KDC compound Him Lam Phú Đông
9.6 tỷ • 92.5m²
103.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
3
Nền thổ cư tại KDC PHÚ AN - Thạnh Đức - Bến Lức
1.2 tỷ • 72m²
16.67 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Đức

Bán
5
QUẬN 12 - NHỈNH 8 TỶ – NHÀ 150M2 – HẺM XE TẢI – CÁCH MẶT TIỀN 50M – CHỈ 8.7 TỶ
8 tỷ • 147m²
54.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Lộc

Bán
2
Đất thổ cư
90 tr. • 235.8m²
0.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
A3-17 Khu Tái Định Cư Bãi Muối
3.75 tỷ • 80m²
46.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
4
Bán Đất Nền KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc - Tiềm Năng Tăng Giá Cao, Pháp Lý Rõ Ràng
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù
Bán
4
Chính chủ gửi bán nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trung Nguyệt, P. Bình Trưng Đông
10 tỷ • 60m²
166.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Đông