Nhà đất bán / Sơn La / H. Mai Sơn / Tt. Hát Lót / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Hát Lót, Huyện Mai Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
5
Bán căn 1PN Thủ Thiêm Dragon tầng cao view sông
3.3 tỷ • 49m²
67.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Bán nhà sổ đỏ – Tư Đình -Long Biên: DT 50m2 – Giá 15 tỷ (nhà xây mới 7 tầng).
15 tỷ • 50m²
300 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
6
🏡🏡 Bán nhà phường Tam Hiệp - Biên Hoà - Đồng Nai
3.4 tỷ • 69.3m²
49.06 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
3
BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ KHU CHUNG CƯ EOHOME, P. NHƠN BÌNH, TP. QUY NHƠN.
2.25 tỷ • 110m²
20.45 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ BÁ KINH DOANH ĐA LĨNH VỰC GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ
24 tỷ • 178m²
134.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Bán nhà mặt ngõ phố Đình Đông 1tỷ950
1.95 tỷ • 30m²
65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
7
BÁN TÒA CĂN HỘ 7 TẦNG – THU NHẬP ỔN ĐỊNH 65TR/THÁNG
25.2 tỷ • 102m²
247.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú