Nhà đất bán / Sơn La / H. Mai Sơn / X. Mương Chanh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mương Chanh, Huyện Mai Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Trệt lửng 3 lầu, thang máy, sân thượng chỉ 11,9 tỷ , Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức
11.91 tỷ • 72m²
165.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
6
NHÀ LẦU LÔ GÓC - CƯ XÁ LẮP - KP5 TRẢNG DÀI BIÊN HOÀ
4.2 tỷ • 86m²
48.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT HẺM NHỰA ĐƯỜNG NGUYỄN HIỀN, DĨ AN
2.9 tỷ • 68m²
42.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
Nhà 1 trệt + 2 lầu khu Memory, phường Phước Nguyên, Tp. Bà Rịa
5.5 tỷ • 100m²
55 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Nguyên

Bán
5
NHÀ ĐẸP VÒNG XOAY LÊ ĐẠI HÀNH - P.11, QUẬN 11
9.6 tỷ • 51m²
188.24 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 11

Bán
Săn ngay nhà đẹp gần đường Văn Tiến Dũng, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 92m²
54.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Đất bình dương thổ cư sổ hồng sẵn 90m2 860 triệu
860 tr. • 90m²
9.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
7
🔥 BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – GIÁ TỐT 🔥
23 tỷ • 302m²
76.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc