Nhà đất bán / Sơn La / H. Mai Sơn / X. Chiềng Chăn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Chăn, Huyện Mai Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN LÔ GÓC 400M2 HẺM GÒ CÁT - P. PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨC - GIÁ TỐT
9 tỷ • 400m²
22.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
2
Bán 2 nền liền kề mặt tiền QL 61B, ấp Tân Bình 1, Long Phú, Tx Long Mỹ, Hậu Giang
450 tr. • 60m²
7.5 tr./m²
Hậu Giang, Tx. Long Mỹ, X. Long Phú

Bán
Bán đất tặng nhà 1 t 1 lầu đường Phan Chu Trinh, P2, TPVT
7.6 tỷ • 80m²
95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Bán nhà đường Trần Thủ Độ, KDC phường 5, Vị Thanh
1.05 tỷ • 112.5m²
9.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
5
Nhà mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề ( chính chủ ) đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11 , khu dân cư sầm uất. )
20.5 tỷ • 91m²
225.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 10

Bán
TÒA CĂN HỘ CAO CẤP 6 TẦNG – 27 PHÒNG LUÔN FULL - DÒNG TIỀN KHỦNG GẦN 3 TỶ/NĂM
43 tỷ • 375m²
114.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
6
Căn hộ "Du thuyền" Vega Alaric Phường 10 Thành Phố Vũng Tàu Mở Bán – Chỉ từ 2,9 tỷ/căn
2.9 tỷ • 45m²
64.44 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
Thạnh Xuân 40 - Khu phân lô - 70M2 - 4x17m - SỔ VUÔNG A4
2.95 tỷ • 70m²
42.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân