Nhà đất bán / Sơn La / H. Mường La / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Mường La, Tỉnh Sơn La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
5 Lô Siêu Phẩm Cuối Năm Tại Thăng Long House, Tân Uyên – Giá Tốt, Sổ Hồng Riêng, Đường 4 Làn Xe, Hỗ Trợ Vay
800 tr. • 87m²
9.2 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN LƯU NHÂN CHÚ – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.55 TỶ
6.55 tỷ • 70m²
93.57 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
3
🏠 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🏠
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
53,7m2 chỉ 7,6 tỷ mới 100% tại Cầu Đúc - Hiệp Bình Phước
7.65 tỷ • 53m²
144.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN – NGAY CHỢ LONG ĐIỀN
2.05 tỷ • 59.5m²
34.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
Nền đường Nguyễn Văn Trỗi khóm Tân Thuận, TT. Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
1.2 tỷ • 215m²
5.58 tr./m²
Đồng Tháp, H. Thanh Bình, Tt. Thanh Bình

Bán
10
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu (full nội thất), trục chính khu dân cư Sông Ông Nhiêu,
5.3 tỷ • 131m²
40.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Nền Thổ cư
1.05 tỷ • 64m²
16.41 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình