Nhà đất bán / Sơn La / H. Mường La / X. Nậm Giôn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nậm Giôn, Huyện Mường La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán đất xã Cư Êbur lên phường Buôn Ma Thuột
760 tr. • 120m²
6.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
5
NHÀ TRỆT TRỤC CHÍNH HẺM LT 1-2-6 ĐƯỜNG ĐOÀN THỊ ĐIỂM, NINH KIỀU, CẦN THƠ
1.68 tỷ • 44m²
38.18 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
5
Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh
9.2 tỷ • 62m²
148.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
3
Bán cặp đất 2mt khu TDC đông Hải, Đà Nẵng
9.5 tỷ • 225m²
42.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Bán nhà sau lưng chợ Bắc Hiệp Phước, Nhơn trạch
2 tỷ • 143m²
13.99 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, Tt. Hiệp Phước

Bán
5
Lô Đất 685 m2 Mặt Tiền Đường Nhựa Đẹp - Xã An Viễn - Trảng Bom
4.19 tỷ • 685m²
6.12 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
9
Bán nhà 2 sổ tại E6/107A Đường Xóm Giữa Ấp 6, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP.HCM
5.5 tỷ • 280m²
19.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
2
📣📣📣 BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - HÙNG TIẾN - MỸ ĐỨC - HÀ NỘI
900 tr. • 82m²
10.98 tr./m²
Hà Nội, H. Mỹ Đức, X. Hùng Tiến