Nhà đất bán / Sơn La / H. Mường La / X. Hua Trai / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hua Trai, Huyện Mường La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN ĐẤT Tặng TOÀ PHÒNG TRỌ, MỸ AN, NGŨ HÀNH SƠN
8.8 tỷ • 117m²
75.21 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP - NGAY MINH PHỤNG, HẬU GIANG - PHƯỜNG 8 QUẬN 6 - GẦN CHỢ BÌNH TIÊN
2.6 tỷ • 18m²
144.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 6, P. 8

Bán
Chủ ngộp bank bán nhà lô đất kèm 2 gian nhà cấp 4 rộng rãi thoáng mát thuộc Phú Long ( Phường Hàm Thắng Mới
1.2 tỷ • 200m²
6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, Tt. Phú Long

Bán
4
🔥 CỰC PHẨM MẶT TIỀN TRẦN HƯNG ĐẠO – VIEW SÔNG HÀN, GIÁ CHỐT NHANH 20.8 TỶ! 🔥
20.8 tỷ • 100m²
208 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
8
Nhà mới đối diện GiGa Mall - Đường 49 Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức (N135)
7.3 tỷ • 60m²
121.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
5
Bán CHCC S105 64m2 2 ngủ + 2 vệ sinh Giá 4,35 tỷ thu về Sổ đẹp cất két chờ khách đủ duyên
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
6
🔥 BÁN CĂN HỘ BCONS PLAZA – 2PN, 2WC – GIÁ TỐT NHẤT
2.3 tỷ • 51m²
45.1 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
4
Bán Siêu Phẩm Nhà Đẹp Hoà An, Cẩm lệ 2 tỷ 990
2.99 tỷ • 73m²
40.96 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An