Nhà đất bán / Sơn La / H. Mường La / X. Pi Toong / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Pi Toong, Huyện Mường La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
Bán đất
1.78 tỷ • 162m²
10.99 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Trừ Văn Thố

Bán
10
CỰC HOT THANH KHÊ - NHÀ 2 TẦNG MỚI KENG, VÀO Ở NGAY!
3.25 tỷ • 68m²
47.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
5
Bán Dãy trọ sẵn dòng tiền khủng ngay Phan Anh, Bình Tân, giáp Tân Phú, Q6
10.3 tỷ • 154m²
66.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Trị Đông

Bán
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Hẻm 58 Đường Võ Văn Hát, P. Long Trường, Quận 9 – Giá 3 Tỷ 950
3.95 tỷ • 52m²
75.96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
BÁN NHÀ RỘNG - X. PHONG NẪM - TP. PHAN THIẾT
790 tr. • 65m²
12.15 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – GẦN BIỂN, GẦN TRƯỜNG, GẦN SIÊU THỊ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT
4.3 tỷ • 66m²
65.15 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
3
Mê Lỡ Hẻm Thông Tây Sơn Thành Thái, Quy Nhơn
1.85 tỷ • 46m²
40.22 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung