Nhà đất bán / Sơn La / H. Mường La / X. Nậm Păm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nậm Păm, Huyện Mường La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
LÔ ĐẤT 80M2 TRONG KDC THÁI BÌNH DƯƠNG – GIÁ 2,8 TỶ
2.8 tỷ • 80m²
35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
4
Nhà đẹp Nguyễn Duy Cung – hẻm ô tô – khu đồng bộ – chỉ 6.5 tỷ TL
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
Bán nhà đường Bình Giã, P. 10, TP Vũng Tàu
4.85 tỷ • 63m²
76.98 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
6
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHẠM HÙNG – HÒA XUÂN, CẨM LỆ 🔥
8.2 tỷ • 108m²
75.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
NHÀ 3 TẦNG – GẦN HẺM XE HƠI NI SƯ HUỲNH LIÊN – TÂN BÌNH
4.2 tỷ • 36m²
116.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
8
Bán căn nhà 1 trệt 3 lầu mặt đường Nguyễn Ái Quốc gần Big C Biên Hoà
12.5 tỷ • 132m²
94.7 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp
Bán
3
Chính Chủ gửi Bán nhà phố KDC Compound Park Riverside
8.5 tỷ • 156m²
54.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu