Nhà đất bán / Sơn La / H. Mường La / X. Ngọc Chiến / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ngọc Chiến, Huyện Mường La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán CHDV Cao Cấp Thảo Điền View Landmark 81 – 26 Tỷ
26 tỷ • 75.9m²
342.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
4
NHÀ CẤP 4 THUỘC TRỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.3 tỷ • 160.6m²
8.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
4
Nhà cấp 4 hướng Tây thuộc P. Thới Hoà, Bến Cát
1.65 tỷ • 100m²
16.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Thới Hòa

Bán
2
Bán đất chính chủ hẻm 161 Phạm Văn Diêu p.Tân Hạnh Biên Hoà 5x20m 100m2 shr sẵn thổ cư 100% Hỗ trợ vay ngân hàng Giá 1tỷ 2.thương lượng chính chủ
1.1 tỷ • 100m²
11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
3
SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ BÁ KINH DOANH ĐA LĨNH VỰC GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ
24 tỷ • 178m²
134.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
Cần bán nhà Cấp 4 đường Trần Cao Vân (khu Đại An), phường 9, Tp Vùng Tàu
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
4
Bán toà CHDV đẹp gần đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
13.9 tỷ • 90m²
154.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
10
BÁN TÒA CĂN HỘ DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG – CHỈ 18.5 TỶ
18.5 tỷ • 102m²
181.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ