Nhà đất bán / Sơn La / H. Mộc Châu / X. Tà Lai / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tà Lai, Huyện Mộc Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
NHÀ TRỆT LẦU MỚI ĐẸP HẺM 3 HỒ BÚN XÁNG, AN KHÁNH - NINH KIỀU - CẦN THƠ
4.19 tỷ • 72m²
58.19 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
NHÀ GÓC 3 MẶT THOÁNG – CỰC HIẾM tại HẢI CHÂU – GIÁ CHỈ 1x TỶ
15.5 tỷ • 97m²
159.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
7
Bán nhanh nhà đẹp mặt tiền đường DT743 vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
2.15 tỷ • 72m²
29.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
🔥 CẦN BÁN LÔ ĐẤT SỔ RIÊNG – CÓ THỔ CƯ – HẺM 70 ĐÔ LƯƠNG, P. 11, TP. VŨNG TÀU 🔥
2.45 tỷ • 80.7m²
30.36 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
💥CẦN BÁN NHÀ MÊ LỠ Mặt tiền đường Vũ Đình Huấn, KHU HÀ THANH 1, Phường Đống Đa, TP. Quy Nhơn, Bình Định
2.65 tỷ • 44.3m²
59.82 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
4
Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô 75 Trần Xuân Độ, P. Thắng Nhì, TP.Vũng Tàu
4.2 tỷ • 97m²
43.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Tây Sơn, Quy Nhơn
4.3 tỷ • 61.6m²
69.81 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
2
Bán nhà sơn trà Đà Nẵng
3.6 tr. • 57m²
0.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông