Nhà đất bán / Sơn La / H. Mộc Châu / X. Tân Lập / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Lập, Huyện Mộc Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp mặt tiền gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
Bán nhà xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
1.35 tỷ • 65m²
20.77 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
5
7.2 TỶ – NHÀ 4 TẦNG BTCT – HXH THÔNG – KHU PHAN XÍCH LONG – CÔ GIANG PHÚ NHUẬN
7.2 tỷ • 30m²
240 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 2

Bán
7
Nhà siêu xinh 3PN ngay Hoàng Bật Đạt, P.15 Tân Bình, TPHCM
5.2 tỷ • 42m²
123.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
4
🌿 BÁN LÔ ĐẤT GIÁ RẺ TẠI XÃ LA NGÀ, HUYỆN THỐNG NHẤT, ĐỒNG NAI 🌿
400 tr. • 1000m²
0.4 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
4
Chào bán nhà 3 tầng kiệt ô to Tô Hiệu - Hoà Minh - Liên Chiểu
3.75 tỷ • 72.2m²
51.94 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Bán nhà 4 tầng 2 mặt tiền đường A1 vs C1 Vĩnh Điềm Trung - TP. Nha Trang
22 tỷ • 145.9m²
150.79 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
6
Bán nhà 3 tầng giá rẻ
3.35 tỷ • 1502m²
2.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh