Nhà đất bán / Sơn La / H. Mộc Châu / Tt. Nt Mộc Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Nt Mộc Châu, Huyện Mộc Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
HẠ GIÁ CẦN BÁN NHÀ MỚI KEN PHƯỜNG PHÚ THUỶ GẦN VÕ HỮU
2.05 tỷ • 85m²
24.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN VĂN TRỊ – KHUÊ TRUNG – CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
5.7 tỷ • 99m²
57.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
💎 SAFIRA SHOP KHỐI ĐẾ – SẴN HỢP ĐỒNG THUÊ 35 TRIỆU/THÁNG, GIÁ CHỈ 55TR/M2 💎
8.2 tỷ • 150m²
54.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Bán Đất Xóm Trại, Thủy Đường, TP. Thủy Nguyên, TP. Hải Phòng
1.35 tỷ • 60m²
22.5 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
4
XƯỞNG LỚN GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN – P5, Q11 (HÒA BÌNH ), TPHCM
66 tỷ • 483.2m²
136.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 5

Bán
2
🌟 CĂN HỘ HƯNG NGÂN GARDEN - TẦNG GIỮA, BAN CÔNG HƯỚNG SÂN, GIÁ TỐT 🌟
2.1 tỷ • 67m²
31.34 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
5
Nhà Mặt Ngõ Trần Nguyên Hãn – Lô Góc
2.85 tỷ • 30m²
95 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Trần Nguyên Hãn

Bán
6
💥Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC Phú Hồng Thịnh 9, P. Bình An, Tp. Dĩ An
4.8 tỷ • 64.6m²
74.3 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An