Giá
1.1 tỷ
Diện tích
48m²
Đơn giá
22.92 tr./m²
Thông tin mô tả
🔥 Bán nhà thới tam thôn, hóc môn
💎 Dt : 4 × 12 ( 48m2 ) nhà cấp 4
🚘 Cách đường nhựa chính 40m
🔭 Vị trí đẹp dân cư đông đúc không mồ mã
💎 Vị trí đẹp Phong thủy tốt rất thích hợp để đầu tư
📖 Pháp lý sổ hồng chung , mua bán công chứng vi bằng
📱 Ace quan tâm lh : 0383411240 gặp chủ
💰 Giá bán : 1tỷ100
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh.
#Nhà bán khu vực hóc môn
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1945
Ngày đăng tin
07/05/2025 22:44
Ngày cập nhật
08/05/2025 08:33
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán căn hộ CC PVC-IC 242 Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu
2.3 tỷ • 74m²
31.08 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
6
BIỆT THỰ MINI TÂN CỔ ĐIỂN – DIỆN TÍCH KHỦNG – FULL NỘI THẤT – THANG MÁY – SPA – KARAOKE
10.9 tỷ • 100m²
109 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN TRẦN THỊ LÝ, PHƯỜNG GHỀNH RÁNG – QUY NHƠN
3.4 tỷ • 52m²
65.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
5
Nhà đẹp hẻm 84/10 Chi Lăng, Phường Hoa Lư, Pleiku
2.45 tỷ • 115m²
21.3 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư

Bán
3
02 căn nhà mặt tiền đường nhựa số 5 phường Bảo Vinh, TP. Long Khánh
2.59 tỷ • 180m²
14.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Bảo Vinh

Bán
7
Cơ hội sỡ hữu ngay toà nhà căn hộ Apartment Đà Nẵng
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Bán Đất Nhà Vườn 600m2 – Gần Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Đầu Tư Tách 5 Lô Cực Đẹp
4.5 tỷ • 616m²
7.31 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Điện Bàn Bắc

Bán
3
Nhà Cấp 4 Phú Thạnh, Nhơn trạch
1 tỷ • 96m²
10.42 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Thạnh
Bạn đang xem nội dung tin "Nhà bán" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1945. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.